หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: Aux Batt ของ GLA  (อ่าน 1244 ครั้ง)
cocobronco
Besuche
*

ได้รับการขอบคุณ 0

« เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 05:33:34 PM »

อยู่ใต้พรมข้างผดส. ครับ ล้วงไปใต้เก๊ะดึงพรมออกมาเลยไม่มีล๊อคใดๆทั้งสิ้น
Batt ytx14-bs แต่ๆๆๆ มันวางเอียงๆ ผมสั่งของ Yuasa (3000บาท)
ใส่แล้วน้ำกรดหยดแหม่ะๆ ใครจะซื้อดูที่วาล์วอยู่ด้านข้างนะครับ
เด่วไปพลีชีพกับศูนย์ว่ากี่บาทแล้วจะมาบอก  sad
ใครหาได้ว่ายี่ห้อไหนใช้แทนได้มาโพสไว้นะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์