หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องท่อแต่ง A250 W176 หน่อยครับ  (อ่าน 12461 ครั้ง)
KONGiE
exp.19.01.14
Verkäufer
Bekannte

ได้รับการขอบคุณ 30

SAINT GABRIEL'S COLLEGE 89

« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2019, 01:39:38 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ

ผมอยากสอบถามนิดหนึงครับ มีพี่ๆท่านใดไปเปลี่ยนท่อแต่งของรุ่นนี่บ้างครับ แนะนำทีครับ

ผมกำลังมองพวก Armythix, iPe, Fi หรือพวก Mach 5 ครับ ขอแนวทางหน่อยครับ เพราะลองอ่านๆดูคิดไม่ตกเลยครับ

และเปลี่ยนที่ไหนดีครับ เพราะอาจจะต้องจูนใหม่ไม่งั้นไฟโชว์แน่นอนถ้าเปลี่ยนทั้งเส้น

ขอบคุณครับ

THE KAP BODY KITS AND CAR ACCESSORIES

SAINT GABRIEL 's COLLEGE 89 high school high society

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์