หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: E250 CDI Remote Key ใม่สามารถใช้งานได้ Door Lock and Unlock  (อ่าน 152 ครั้ง)
niwats
Gold
Besuche

ได้รับการขอบคุณ 0

« เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 03:32:26 PM »

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ Spare Remote Key ไม่ได้ใช้งานประมาณ 3-4 เดือน ลองเอามาใช้ไม่สามารถ Lock and Unlock ได้ครับ เปลี่ยน Battery แล้วก็ใช้ไม่ได้ ลองเอา Remote Key ที่ใช้ประจำมาเปิดรถแล้วใช้ Spare Remote Key ลอง Start เครื่องยนต์ก็ Start ได้ปรกติ ลอง Lock and Unlock อีกครั้งก็ใช้งานได้ปรกติเหมือนเดิม ท่านใดมีปัญหาแบบนี้บางครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์