หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟเดย์ไลท์เหลือง ศูนย์ไม่ยอมเคลมให้  (อ่าน 11123 ครั้ง)
chango
Platin
Stammgaste

ได้รับการขอบคุณ 10

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2020, 09:45:25 AM »

รถผมไฟเดย์ไลท์เหลือง และยังอยู่ในวารันตี
แต่ไปเข้าศูนย์ไม่ยอมเคลมเปลี่ยนให้ เพราะบอกว่าเสื่อมตามสภาพ
ท่านใดพอมีประสบการณ์เคลมที่ศูนย์ไหนได้เรียบร้อยบ้างครับ?

เพราะไฟเดย์ไลท์เป็นอุปกรณ์เสริมด้านความปลอดภัย ทาง MBTH จะให้ลูกค้าขับแบบ
ความปลอดภัยลดลงก็ไมน่าใช่ (BMW ผมเคยไปเคลมก็เปลี่ยนให้ทั้งโคมไม่ได้มีอิดออด)

เรียนถามเพื่อนสมาชิกครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์