โช๊คอัพ Praco

(1/1)

Angry Ape:
มีใครเคยใช้โช๊คอัพ  Praco บ้างครับ...  :-\

yakai:
เคย ได้ ยินว่า เจ้าของเคยเป็ฯ วิศกร ให้ koni รถประหลาด ไปให้แกทำโช้ค ใส่ให้หลายคัน แต่ ต้อง ทำเบ้าใหม่ หรือ ยังไง ไม่แน่ใจ  เห็ฯเว่าใช้ได้ดี ราคา ไม่แพงมาก ร้าน แถว งามวงศ์วาน ครับ

Angry Ape:
อ้างจาก: yakai ที่ กันยายน 13, 2007, 05:51:42 PM

เคย ได้ ยินว่า เจ้าของเคยเป็ฯ วิศกร ให้ koni รถประหลาด ไปให้แกทำโช้ค ใส่ให้หลายคัน แต่ ต้อง ทำเบ้าใหม่ หรือ ยังไง ไม่แน่ใจ  เห็ฯเว่าใช้ได้ดี ราคา ไม่แพงมาก ร้าน แถว งามวงศ์วาน ครับ

หาเบอร์ร้านได้แล้วโทรไป....4 ตัว 11,000 บาท
รวมค่าแรง + ปรับตั้งความหนืดอีด 1 ที
เห็นราคาแล้วสอยบินสะไตดีกว่า... :( :o 8) ???

Dang daimler:
เห็นราคาแล้วหนาวๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ